วันที่ ๑๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๒ นางพรสวรรค์ กันตง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอชาติตระการ พร้อมด้วยว่าที่ พ.ต.บุญส่ง วันชื่น ครูอาสาสมัครฯ นางสาวพรพนา โคกน้อย ครู ศรช.ตำบลบ้านดงและนางสาวน้ำอ้อย แฟงวัชรกุล เจ้าหน้าที่บรรณารักษ์ ร่วมโครงการอำเภอยิ้มเคลื่อนที่ ณ ศาลาการเปรียญวัดชุมแสง ม.๑๑ ต.บ้านดง อ.ชาติตระการ โดยนำกิจกรรมส่งเสริมการอ่านแก่ผู้ร่วมกิจกรรม
![](/plk/UserFiles/Image/12(34).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/15(14).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/14(16).jpg)
เข้าชม : 1317
|