วันเสาร์ที่ 12 มกราคม 2562 ณ โรงเรียนบ้านเนินมะปราง อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก
นางพวงเพชร ชมมี ผอ.กศน.อำเภอเนินมะปรางนำคณะบุคลากร จัดโครงการวันเด็กแห่งชาติ 2562 โดยมีกิจกรรม สอยดาวพาโชค ตอบคำถามชิงรางวัล ผัดไทย และน้ำดื่มฟรีตลอดงาน ณ โรงเรียนบ้านเนินมะปราง ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้มีเด็กและเยาวชนเข้าร่วมจำนวน 1,100 คน
![](/plk/UserFiles/Image/2(11)(1).jpg) ![](/plk/UserFiles/Image/3(4)(1).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/4(5)(1).jpg) ![](/plk/UserFiles/Image/5(1)(1).jpg)
เข้าชม : 1254
|