กิจกรรมบูรณาการการขับเคลื่อนการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด
วันที่ 19 ธันวาคม 2561 เวลา 07.30 น. – 09.00 น. ณ. กศน.อำเภอเนินมะปราง
กศน.อำเภอเนินมะปราง นำโดย นางพวงเพชร ชมมี ผอ.กศน.อำเภอเนินมะปราง ดำเนินกิจกรรมบูรณาการการขับเคลื่อนการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด ร่วมด้วย ชุดปฏิบัติป้องกันและปราบปรามยาเสพติด อ.เนินมะปราง อำนวยการโดยนายอำเภอเนินมะปราง ประกอบ ด้วย จนท.ฝ่ายปกครอง ทหาร ตำรวจ และสาธารณสุข ตรวจปัสสาวะ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู พนักงานราชการ ลูกจ้าง และนักศึกษา กศน. ตามโครงการพิษณุโลกโมเดล ในมาตรการปัดกวาดบ้าน โดยมีผู้เข้าร่วมทั้งหมดจำนวน 94 คน
![](/plk/UserFiles/Image/page1.jpg)
เข้าชม : 904
|