วันที่ 5 ธันวาคม 2561
นางพวงเพชร ชมมีผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเนินมะปราง พร้อมบุคลากร ร่วมพิธีถวายพานพุ่มราชสักการะ ถวายราชสดุดี และถวายบังคม เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร ณ ศาลาปฎิบัติธรรมวัดศรีมงคล อำเภอเนินมะปราง พิษณุโลก
![](/plk/UserFiles/Image/page(6).jpg) ![](/plk/UserFiles/Image/2(121).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/page(7).jpg) ![](/plk/UserFiles/Image/1(110).jpg)
เข้าชม : 741
|