นางจินตนา กิตติสยาม ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอชาติตระการ นิเทศและติดตามผลการดำเนินงาน โครงการสร้างความพร้อมชุมชนผ่านเครือข่ายศูนย์ดิจิทัลชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2559 ณ กศน.ตำบลท่าสะแก กศน.ตำบลสวนเมี่ยง กศน.ตำบลบ่อภาค โดย ครู กศน.ตำบล และผู้เข้าร่วมโครงการให้การต้อนรับและรับการนิเทศ ในวันพุธที่ 28 กรกฎาคม 2559
![](/plk/UserFiles/Image/2(89).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/4(65).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/6(41).jpg)
นางสาวน้ำอ้อย แฟงวัชระกุล / บรรณาธิการ
นางสาวกัญญณัช มั่นหยวก / ภาพ
เข้าชม : 496
|