นางจินตนา กิตติสยาม ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอชาติตระการ นิเทศและติดตามผลการดำเนินงาน โครงการสร้างความพร้อมชุมชนผ่านเครือข่ายศูนย์ดิจิทัลชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2559 ณ กศน.ตำบลป่าแดง กศน.ตำบลชาติตระการ กศน.ตำบลบ้านดง โดย ครู กศน.ตำบล และผู้เข้าร่วมโครงการให้การต้อนรับและรับการนิเทศ ในวันพุธที่ 27 กรกฎาคม 2559
![](/plk/UserFiles/Image/2(88).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/4(64).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/5(55).jpg)
นางสาวน้ำอ้อย แฟงวัชระกุล / บรรณาธิการ
นางสาวประยูร บุญประกอบ / ภาพ
เข้าชม : 584
|