วันที่ 6 – 8 กรกฎาคม 2559 นายนริศย์ศักดิ์ รอดเรืองคุณ รองผู้อำนวยการ ประธานในพิธีเปิด โครงการเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมสำหรับผู้เรียน”ธรรมะวิถีพุทธ” นางจินตนา กิตติสยาม ผู้อำนวยการ กศน. อำเภอชาติตระการ กล่าวรายงาน พร้อมด้วยบุคลากร กศน.อำเภอชาติตระการ เข้าร่วมอบรมจำนวน 100 คน ณ วัดโพนไทรงาม ต.ท่าสะแก อ.ชาติตระการ จังหวัดพิษณุโลก
![](/plk/UserFiles/Image/4(61).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/6(39).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/9(20).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/12(19).jpg)
นางสาวน้ำอ้อย แฟงวัชรกุล / บรรณาธิการ
นางสาวภัทราภรณ์ บัวองค์ / ภาพ
เข้าชม : 662
|