วันที่ 4 กรกฎาคม 2559 กศน. เวลา 09.00 น. นายชูชีพ ทองสวน หัวหน้าบริหารงานปกครอง ปฎิบัติราชการแทนนายอำเภอชาติตระการ เป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬากศน. อำเภอชาติตระการสัมพันธ์ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2559 เจ้าหน้าที่ นักกีฬา นักศึกษา กศน. ณ สนามที่ว่าการอำเภอชาติตระการ โดยจัดให้การแข่งขันกีฬา จำนวน 4 ชนิด ได้แก่ ฟุตบอล วอลเล่ย์บอล(ชาย-หญิง) เซปักตะกร้อ วิ่ง 100 เมตร(ชาย-หญิง) จำนวน 200 คน พร้อมด้วยบุคลากร กศน.อำเภอชาติตระการ
![](/plk/UserFiles/Image/2(85).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/4(60).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/5(48).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/8(20).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/12(18).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/11(24).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/13(12).jpg)
นางสาวน้ำอ้อย แฟงวัชรกุล/บรรณาธิการ
นางสาวภัทราภรณ์ บัวองค์ / ภาพ
เข้าชม : 598
|