นางวนิดา หาญสำเภา ผู้อำนวยการ กศน. อำเภอวังทอง พร้อมด้วยนางสาวนุชรี ใจมูล ครูผู้ช่วย และคณะบุคลากร กศน.อำเภอวังทอง เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ การจัดทำ รายงานการประเมินตนเองของสถานศึกษา(SAR) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 สำหรับ สถานศึกษาในสังกัด กศน.จังหวัดพิษณุโลก ระหว่างวันที่ 15 - 16 ธันวาคม 2563 ณ ห้อง พิษณุโลก ทรัพย์ไพรวัลย์รีสอร์ท ทั้งนี้เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจ และมีส่วนร่วมในการเสนอแนะ แนวทางการเขียนรายงานการประเมินตนเอง ปี พ.ศ. 2563 ของสถานศึกษาได้อย่างสมบูรณ์ และครบถ้วน สามารถนำไปจัดการศึกษาได้อย่างมีคุณภาพ
เข้าชม : 369
|