#กศน_อำเภอวังทอง โดยคณะครู กศน. อำเภอวังทอง และบรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชน "เฉลิมราชกุมารี" อำเภอ วังทอง ออกหน่วยบริการตามโครงการ อำเภอยิ้ม...เคลื่อนที่ ในวันพุธ ที่ 16 ธันวาคม 2563 ณ อาคารเอนกประสงค์ บ้านโรงบ่ม หมู่ที่ 8 ตำบลวังทอง อำเภอวังทอง คณะครูร่วมกัน จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ตามอัธยาศัยให้กับผู้เข้าร่วมกิจรรม โดยนำหนังสือ ออกให้บริการ และนอกจากนี้มีกลุ่มอาชีพ กศน.ตำบลวังทอง กลุ่มอาชีพ กศน.ตำบลวังพิกุล กลุ่มอาชีพ กศน.ตำบลท่าหมื่นราม กลุ่มอาชีพ กศน.ตำบลแม่ระกา และกลุ่มอาชีพ กศน.ตำบล พันชาลี นำผลิตภัณฑ์จากกลุ่มอาชีพมาร่วมแสดง และจำหน่ายให้กับผู้ที่สนใจ
เข้าชม : 321
|