#กศน_อำเภอวังทอง จัดการประชุมบุคลากร ในวันที่ 7 ธันวาคม 2563 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอวังทอง โดยมีนางวนิดา หาญสำเภา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอวังทอง เป็นประธานในการประชุม และเวลา 13.00 น. นางวนิดา หาญสำเภา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอวังทอง พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากร ร่วมกันพัฒนาและทำความสะอาดบริเวณรอบๆสถานศึกษา
เข้าชม : 612
|