วันที่ 7-8 ก.ค.61 กศน.อำเภอวังทองจัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียน เพื่อพัฒนาทางด้านวิชาการให้กับ นักศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนต้นและมัธยมศึกษาตอนปลาย ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2561 ทั้ง 11 ตำบล จำนวน 300 คน โดยจัดห้องเรียนเป็น 4 ห้องเรียนทั้งสองระดับ ณ โรงเรียนวังทองพิทยาคม ต.ชัยนาม อ.วังทอง จ.พิษณุโลก โดยเชิญคุณครูจาก รร.ในระบบมาเป็นวิทยากรในการสอนครั้งนี้
![](/plk/UserFiles/Image/36789705_2193903600650025_2219469108062191616_n.jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/36736136_2193903350650050_128189921788690432_n.jpg)
เข้าชม : 497
|