กศน.อำเภอวังทอง ได้รับมอบหมายจาก สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก ดำเนินการเข้าร่วมจัดนิทรรศการในงานแสดงผลการดำเนินงานโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด
TO BE NUMBER ONE จังหวัดพิษณุโลก ประเภทรักษามาตรฐานต้นแบบระดับเพชรปีที่ 1 รับคณะกรรมการติดตามและประเมินผลการประกวดโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับประเทศรอบลงพื้นที่ วันที่ 4 กรกฎาคม 2561 ณ ศาลาประชาคม ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก
![](/plk/UserFiles/Image/36543809_1803109136403053_2289749320078983168_n.jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/36487624_1803114763069157_8459439668637728768_n (1).jpg)
![](/plk/UserFiles/Image/36630542_2188455331194852_4956931565742456832_n.jpg)
เข้าชม : 592
|