วันที่ 25 มกราคม 2560 นางวนิดา หาญสำเภา ผอ.กศน.อำเภอวังทอง และครู ศรช.ตำบลท่าหมื่นราม พร้อมด้วยกลุ่มผู้เรียนวิชาชีพการติดตั้งระบบไฟฟ้าในอาคาร ร่วมให้การต้อนรับคณะติดตามงานงบประมาณของสำนักงบประมาณ โดยการนำของท่านนรา เหล่าวิชยา ผอ.กศน.จังหวัดพิษณุโลก พร้อมด้วยท่านอนณ วรจิตต์ ศึกษานิเทศ ติดตามและประเมินผล กศน.จังหวัดพิษณุโลก
ให้การตรวจเยี่ยมการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาอาชีพ (ช่างพื้นฐาน) วิชาการติดตั้งระบบไฟฟ้าในอาคาร หลักสูตร 60 ชั่วโมง กลุ่มผู้เรียนจำนวน 20 คน วิทยากรโดยนายชาลี เกตุชาวนา วุฒิการศึกษา ช่างไฟฟ้าอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์ สาขาวิชา ช่างไฟฟ้าภายในอาคาร
เข้าชม : 878
|