กศน.อำเภอวังทองจัดกิจกรรมโครงการค่ายอาสายุวกาชาด หลักสูตรพื้นฐานยุวกาชาด รุ่นที่ 3600/พล.53 ระหว่างวันที่ 24-27 มกราคม 2560
ณ กรมรบพิเศษที่ 4 ค่ายสฤษดิ์เสนา ต.วังนกแอ่น อ.วังทอง จ.พิษณุโลก พิธีเปิดโดยนายอนันต์ กิตติรัตนวศิน นายอำเภอวังทอง จำนวนผู้เข้ารับการอบรมจาก กศน.อำเภอวังทอง จำนวน 60 คน และ กศน.อำเภอวัดโบสถ์ จำนวน 30 คน แบ่งเป็น 8 กองประกอบด้วย สีแดง สีเหลือง สีชมพู
สีฟ้า สีส้ม สีเขียว สีม่วง และสีเขียวตองอ่อน คณะทำงานประกอบด้วย
ผู้อำนวยการฝึก นายวันชัย พฤกษะวัน ตำแหน่ง ผอ.โรงเรียนบ้านม่วงหอม
รองผู้อำนวยการฝึก นางวนิดา หาญสำเภา ตำแหน่ง ผอ.กศน.อำเภอวังทอง
นายธีรพล จันทร์บรรจง ตำแหน่ง ผอ.กศน.อำเภอวัดโบสถ์
วิทยากร คณะบุคลากรจาก กศน.อำเภอวังทองและ กศน.อำเภอวัดโบสถ์
เข้าชม : 885
|