วันอังคาร ที่ 12 เมษายน 2559 นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก และข้าราชการ บุคลากร กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก ร่วมพิธีรดน้ำขอพร นายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก และนายนริศย์ศักดิ์ รอดเรืองคุณ รองผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก เนื่องในวันสงกรานต์ พร้อมผู้บริหาร ข้าราชการ บุคลากร ทั้ง 8 อำเภอ ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก