วันที่ 2 เมษายน 2559 ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดพิษณุโลก นายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก
นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก ประธานพิธีเปิดโครงการบรรณสัญจรคืนหนังสือสภาพดีสู่ชุมชน คณะครู นักเรียน กศน.ตำบล เข้ารับหนังสือจากนายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก เพื่อนำไปจัดแหล่งเรียนรู้ที่ศุนย์ กศน.ตำบล และบ้านหนังสือชุมชน