วันที่ 11 มีนาคม พ.ศ 2559 นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก และบุคลากร กศน. อำเภอเมืองพิษณุโลก
เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ พัฒนาบุคลากรด้านแผนงานงบประมาณและสารสนเทศร่วมกับครู กศน.ทั้ง 8 อำเภอ โดยมีนายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก ประธานในพิธีและบรรยายพิเศษ