วันที่ 25-26 กุมภาพันธ์ 2559 นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก ผู้กล่าวรายงานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการทำแผนการเรียนรู้แบบบูรณาการ โดยมีนายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก ประธานเปิด
พร้อมคณะครู กศน. และครูประจำกลุ่มทหาร ณ รัตนาแกรนด์คอนเวนชั่น