วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2559 ผอ.กัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก พร้อม ครู กศน.ตำบล เข้าร่วมรับป้ายศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตย (กกต.) ของแต่ละตำบล ในโครงการส่งเสริมความเข้มแข็งและพัฒนาการมีส่วนร่วมทางการเมืองของประชาชน
โดยมีนายเกรียงวิชญ์ เตชวิทยไวทิน นายอำเมืองพิษณุโลก ประธานมอบป้ายครั้งนี้
เข้าชม : 605
|