วันศุกร์ ที่ 25 ธันวาคม 2558 นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก พร้อมข้าราชการและบุคลากร กศน.อำเภอเมือง ได้มอบของขวัญเนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ให้กับนายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก นายนริศย์ศักดิ์ รอดเรืองคุณ รองผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก และข้าราชการ บุคลากรในสังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลก