วันพฤหัสบดี ที่ 24 ธันวาคม 2558 นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก
ร่วมพิธีเปิดการอบรมสัมมนาครูการศึกษานอกโรงเรียนในหน่วยทหารครั้งที่ 1/2559 และเป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้แก่ครูทหาร
โดยนายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลกเป็นประธานพิธีเปิด การสัมมนาครั้งนี้ ณ โรงแรมท็อปแลนด์ จังหวัดพิษณุโลก