วันที่ 22 ธันวาคม 2558 นายนรา เหล่าวิชยา ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดพิษณุโลกร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดพิษณุโลก และนางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนายการ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก เข้าร่วมเป็นสักขีพยานในพิธีลงนาม ณ ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดพิษณุโลก โดยมีนายวุฒิชัย วงศ์ฟัก อธิบดีผู้พิพากษาภาค6 เป็นประธานการจัดทำบันทึกข้อตกลงครั้งนี้