วันศุกร์ ที่ 27 พฤศจิกายน 2558 นางกัญญาภัค วงษ์ธัญกัญ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองพิษณุโลก ได้รับเชิญบรรยายให้ความรู้แนะแนวด้านการศึกษาต่อของ กศน .ร่วมพูดคุยกับเด็กและเยาวชนเพื่อเสริมสร้างสัมพันธ์อันดีระหว่าง กศน.และเด็ก ภายใต้โครงการปฐมนิเทศเด็กและเยาวชนกับบิดามารดาหรือผู้ปกครองที่อยู่ในระหว่างการปล่อยตัวชั่วคราว ที่สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน จังหวัดพิษณุโลก
เข้าชม : 387
|